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MKATABA WA
UTOAJI HUDUMA



MAELEZO KUHUSU TAASISI YA TAALUMA YA RASILIMALI WATU

Taasisi Ya Taaluma Ya Rasilimali Watu Nchini Kenya ni shirika la Kisheria katika Wizara ya Utumishi wa Umma lilloundwa chini ya
Sheria ya Wataalamu wa Usimamizi wa Rasilimali Watu, Namba 52 ya mwaka 2012. Taasisi inaongozwa na Mkurugenzi Mtenda-

ji/Afisa Mkuu Mtendaji.
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DHAMIRA NA
MAONO LENGO/WITO KAULI YA NIA
Wat..aa.la}mu wa Kukuza na kuhi- Taaluma: -
Udh.'b't' wa Rasili- fadhi ustawi na lliyobadilishwa;
mall watu wenye maslahi ya Taalu- lliyounganish-
ma§d|l| unaozin- ma ya Rasilimali wa; Yenye
gatia Watu. Watu. Athari kubwa
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Uadilifu Ubunifu

Huduma bora
kwa Wateja

Ubora wa
Taaluma

Utaalamu
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HUDUMA

Kupokea simu

Kupokelewa kwa wageni afisini

Majibu/Maelezo kwa malalamishi,
mawasiliano na pongezi ya wateja

Kulipia bidhaa na huduma
kwa muda uliowekwa

Manunuzi ya Bidhaa
na Huduma

Maombi ya Kazi/ Ajira
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MAHITAIJI

Uadilifu na heshima (ustaarabu)

Uadilifu na heshima (ustaarabu)

Wasilisha ombi kwa njia inayofaa:
1.Dawati la Huduma ya Wateja
2.Barua pepe

3.0mbi ya maandishi (barua)

Nyaraka za Uthibitisho:
1. Ankara (bili)
2. Hati ya Wadai (‘Invoice’)

3. Hati ya Uwasilishaji wa
Bidhaa/Huduma (‘Delivery Note')
4. Mkataba iliyothibitishwa kwa saini

na stakabadhi

Ununuzi wa hati tangulizi za
udhibitisho/zabuni

Kama ilivyoelekezwa katika Kanuni
msingi za Taasisi

Kuzingatia masharti ilivyoelekezwa
katika Sheria ya Manunuzi na Ulikizi
wa Mali, 2015 na Kanuni za Manunuzi
na Ulikizi wa Mali, 2006

Wasilisha ombi kulingana na
tangazo lililochapishwa

MALIPO

Bila Malipo

Bila Malipo

Bila Malipo

Kulingana na
Mahitaji/Maagizo

Kulingana na
Mahitaji/Maagizo

Kwa mujibu
ya Maagizo

Kwa mujibu
ya Maagizo

RATIBA YA WAKATI/
MUDA

Mpokezi wa Taasisi
kupokea simu za nje
ndani ya kukiriza
mara tatu (3)

Ndani ya dakika tatu (3)
baada ya kuwasili

Ndani ya muda usiozidi
siku mbili (2)

Siku thelathini (30)

Majibu baada ya siku
kumi na nne (14)

Matokeo ya mahojiano
yatawasilishwa kwa
muda usiozidi miezi sita (6)
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MAHITAIJI

|l HUDUMA

MALIPO

RATIBA YA WAKATI/
MUDA

Huduma ya Mafunzo na Utaalamu

Utafiti na Ushauri

Teknolojia ya Habari na
Mawasiliano

Barua ya Ombi la Kujisajili
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Ulipaji wa ada zilizowekwa wiki mbili
kabla ya hafla ya mafundisho

Malipo ya ada ya Utafiti na Ushauri
wiki mbili kabla ya kuanza kwa
mkataba

Usaidizi wa mtumiaji

Mchakato wa maombi mtandaoni
Barua pepe

Majukwaa ya Mitandao ya Kijamii

Ombi kamilifu na hati zote za lazima

Malipo ya ada ya ombi ya
kujisajili / Ada ya usajili wa kila
mMmwaka

Kwa mujibu
ya Maagizo

Inategemea
Mahitaji ya Mteja

Bila Malipo

Mwanachama Mshiriki

Ada ya Maombi Kshs 1, 000/-,
Ada ya Kujiunga Ksh 1,000/-
na ada ya Usajili ya Mwaka
Kshs.4, 000/-

Mwanachama Kamili

Ada ya Maombi Kshs 1, 000/-
Ada ya Kujiunga Ksh 1,000/-
na ada ya Usajili ya Mwaka
Kshs.4, 500/-

Cheti cha Kutoa Huduma

ya Kitaalamu

Ada ya maombi Kshs 1, 000/-
na ada ya Usajili ya Mwaka
Kshs.7, 000/-

Maombi ya Usajili ya Kampuni

Ada ya maombi Kshs 1, 000/-,
na ada ya Usajili ya Mwaka
Kshs.10, 000/-

Uboreshaji wa Uanachama

(Kutoka Mwanachama Mshiri-

ki hadi kuwa Mwanachama
Kamili) Kshs.500/-

Kama ilivyo ratibiwa

Kama ilivyoainishwa
katika mkataba

Ndani ya muda usiozidi
siku mbili (2)

Ndani ya muda
usiozidi wiki mbili (2)
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MAHITAIJI

| HUDUMA

MALIPO

RATIBA YA WAKATI/

Maombi ya Tuzo ya Alama ya
Masomo Endelevu ya Kitaaluma

Usaidizi wa Vibali vya Kazi (
Daraja ‘D’) Kutoka kwa Idara
ya Uhamiaji na Huduma ya
Usajili

Kuthibitisha vyeti

Kuthibitisha Uanachama

MAONI

Tuma ombi ya tuzo ya alama ya
Masomo Endelevu ya Kitaalamu
siku 30 kabla ya mafunzo halisi

Toa hati zinazohitajika

Kutolewa kwa Barua ya Kibali
kwa wageni wanaotaka
kutekeleza utaalamu wa
Rasilimali Watu nchini Kenya

Ombi la Uthibitishaji wa Vyeti
vya Kitaalamu vilvotolewa
na Taasisi ya Rasilimali Watu

Ombi la kuthibitisha kama
mtu ni Mwanachama wa Taasisi

Alama moja (1) ya Masomo
Endelevu ya Kitaalamu
(Mafunzo ya ana kwa ana)
~ KShs.7,500/-

Alama moja (1) ya Masomo
Endelevu ya Kitaalamu
(Mafunzo ya mtandaoni)

- KShs 3,500/-

Ada ya Barua ya Kibali
KShs. 20,000/-

Shilingi 500/-
kwa kila cheti

Bila Malipo

MUDA

Ndani ya muda
usiozidi siku 14

Ndani ya siku saba (7)

Ndani ya saa moja (1)

Ndani ya saa moja (1)

Wakati wote nafasi ya kuimarika ipo na Taasisi inakaribisha maoni na mapendekezo yoyote kuhusu huduma zake. Taasisi
inawahimiza wanaoandika kwetu kujitambulisha na inatoa hakikisho kuzingatia usiri mkubwa katika kushughulikia arifa hizo,
ikiwemo majina na maelezo. Maoni na mapendekezo yanafaa kuwekwa kwenye kisanduku cha maoni ilivyoandikwa hapo
chini.
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TAASISI YA TAALUMA YA RASILIMALI WATU NCHINI KENYA
Prism Towers, Orofa la 24, Third Ngong Avenue, Nairobi
S.LP 18582, Nairobi, Kenya

Simu: 254 727 792 001 | 0777792001

Barua pepe: info@ihrm.or.ke

Tovuti: www.ihrm.or.ke

TUME YA MALALAMISHI NA HAKI,

"OFISI YA AFISA WA KUSHUGHULIKIA MALALAMISHI"
S.LP. 20414-00200, Nairobi

Simu: +254 (20) 2270000/2303000/263765

Barua pepe: complain@ombudsman.go.ke




